♥♥♥♥ CẢM XÚC 365 ♥♥♥♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥♥♥♥ CẢM XÚC 365 ♥♥♥♥

Trang ChínhCách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google I_icon_mini_portalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Các bạn đang nghe quà tặng âm nhạc được phát tại diễn đàn 365ngayhanhphuc.tk chúc tất cả các bạn có những phút giây thưỡng thức âm nhạc vui vẽ
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
qua tang am nhạc
Giai Tri Hinh
Hỗ Trợ Hát karaoke
Hỗ Trợ Kỹ Thuật
QT Âm Nhạc
100 ca Khúc Nhac Việt
Nhạc Không Lời
Latest topics
» Phim hành động hay nhất trên truyền hình tuần bốn tháng 8
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptySat Sep 14, 2013 2:30 pm by gameonline368

» xem phim hành động, phim đánh nhau full hd hay nhất và mới nhất 2013
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptySat Sep 07, 2013 4:37 pm by gameonline368

» Nhắn dùm em^^
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptyFri Jan 11, 2013 12:52 pm by admin

» xxxxxxxxxxxxxxxxxx
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptyTue Jun 19, 2012 2:18 pm by admin

» happy birthday Tien
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptySun Jun 17, 2012 9:03 pm by admin

» Góc nhỏ cảm xúc^^
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptyWed May 02, 2012 5:06 pm by pjj

» Sao anh chưa bao giờ mở trái tim mình cho em?
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptyWed May 02, 2012 11:08 am by admin

» Gửi anh, người bây giờ không còn là của em nữa
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptyWed May 02, 2012 10:39 am by admin

» thàn chú tình yeu
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptyWed May 02, 2012 10:20 am by admin

» Khoang Cách
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptyTue May 01, 2012 12:11 pm by pjj

» mua
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptyTue May 01, 2012 12:11 pm by admin

» that`s the way it is
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptySun Apr 29, 2012 10:39 am by THU HIỀN

» khi Cra chém gió !
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptyFri Apr 27, 2012 11:55 am by Tép

» hanh Phuc Là Gì
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptyFri Apr 27, 2012 10:41 am by admin

» Tiền
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptyFri Apr 27, 2012 9:52 am by admin

Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google

Go down 
Tác giảThông điệp
cobekinhcan_153
Trung úy
Trung úy
cobekinhcan_153

Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google   Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google EmptySun Apr 08, 2012 10:08 am

[b]Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google[size=12].

Trong cách SEO này của mình…Mình sử dụng:

Google trend,Google Search,Google Search images,Google Key Tool,Google insights Search,Google Blog Search,Google Searches related,Google images,Related searches,Cái đầu của Bạn…

Chúng ta sẻ bắt đầu nhé…
1-xác định key muốn Seo
cái này tùy từng nội dụng của Blog,thể loại của Blog để tìm tự khóa tốt nhất cho blog bạn cần SEO,,trong bài viết này mình sẻ sử dụng Key cho Blog ảnh của mình….mình sử dụng trong bài viết này là

Code:funny quotes for facebook
2) Tiếp theo giờ mình vào google trend

http://www.google.com/trends

Search trend từ khóa : funny quotes for facebook

Xem đồ thị và các thông số nào:

<A href="http://4.bp.blogspot.com/_JtliUL4t2PY/TSX8OotWEOI/AAAAAAAAA6Q/0q4VCPFQ7sM/s1600/trend1.jpg" rel=gallery[posts]>Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google Trend1

vào tiếp:
http://www.google.com/insights/search:

Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google Trend2

Tiếp đến vào google key tool check

Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google Trend3

Bạn chọn nhưng keyword trên đó và xuất nó ra file dạng excell để dùng trong bài viết nhé…

Bây giờ tiếp theo vào
http://www.google.com

search:
funny quotes for facebook

Ta thấy thế này:

Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google Wol_errorHình ảnh này đã được thu nhỏ lại. Hãy click vào đây để xem hình gốc. Kích thước của hình gốc là 858×779.
Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google Trend4

Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google Trend5

Tiếp đến vào google image search và tìm 10 ảnh or nhiều hơn trong top 20 ảnh… và sử dụng nó trong bài viết

như vậy trong bài viết chúng ta có cả ảnh của từ khóa cần seo,links-name của từ khóa cần SEO,Title của từ khóa cần SEO và related key các từ khóa cần SEO,Tag related từ khóa cần SEO

sau khi post bài xong,nếu blog của bạn vào loại tốt thì google sẻ index ngay..của blog thì nó index ngay lập tức nếu ko thì sau khi post bài bạn làm theo cách sau

vào:
http://www.google.com/addurl/?continue=/addurl

Add links của bài post bạn vừa tạo này vào

Tương tự với Bing và Yahoo

Tiếp đến submit lên:
digg-cái này có thể auto
-reddit
-mixx
-lên Answer Yahoo tạo câu hỏi or trả lời rồi quẳng cái links của bài vừa post lên
-twitter-cái này có thể auto
-youtube hoặc các site cho upload video -upload 1 video và des links của bài vừa post..
-facebook pages-cái này có thể auto
-facebook profile-cái này có thể auto

[/size]
[/b]

Cách SEO ảnh bằng việc sử dụng các công cụ Google
Trang 1 trong tổng số 1 trang